
TAREHE: 27/11/2023  

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI  

Mkuu wa shule ya sekondari ya wasichana Harrison UWATA iliyopo Mbeya mjini anakaribisha 

maombi ya kazi kwa watanzania wote wenye sifa katika nafasi za kazi zifuatazo:  

1. Mwalimu wa Civics na General studies mmoja (01)  

2. Matron/Mlezi wa wanafunzi mmoja (01)  

3. Mpishi mmoja (01)  

4. Muuguzi mmoja (01)  

 

1. Mwalimu wa Civics na General studies – nafasi moja  

  Sifa za Mwombaji:  

(i) Awe na shahada ya Elimu (Bachelor of Art with Education) au shahada ya Ualimu 

(Bachelor of Education) ya sayansi ya siasa (Political Science) kutoka katika vyuo 

vya Elimu ya juu vinavyotambulika na serikali. 

(ii) Awe na uzoefu wa miaka 2 – 4.  

(iii) Awe na umri usiozidi miaka 45  

  

2. Matron/Mlezi wa wanafunzi – Nafasi moja  

   Sifa za mwombaji:  

(i) Awe na stashahada/shahada ya ustawi wa jamii, mahusiano ya jamii au ushauri 

nasaha na saikolojia  

(ii) Awe na umri usiopungua miaka 30  

(iii) Awe tayari kuishi shuleni  

(iv) Awe tayari kutatua changamoto zozote za kimalezi ya watoto wa kike.  
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3. MPISHI – nafasi moja  

Sifa za Mwombaji:  

(i) Awe amehitimu darasa la saba anajua kusoma na kuandika au kidato cha nne  

(ii) Awe na afya njema  

(iii) Awe na uwezo wa kupika chakula cha watu wengi angalau watu 700 na kuendeale 

(iv) Awe na ujuzi, ubunifu na uzoefu wa kupika vyakula mbalimbali.  

(v) Akiwa amesomea mapishi mbalimbali katika chuo kinachotambulika na serikali 

itamuongezea sifa zaidi.  

(vi) Awe na umri usiozidi miaka 45.  

  

4. MUUGUZI (NURSE) - nafasi moja  

Sifa za Mwombaji:  

(i) Awe na stashahada ya uuguzi kutoka katika chuo kinachotambuliwa na serikali, 

akiwa ameandikishwa na baraza la wauguzi na wakunga Tanzania. Hii itamuongezea 

sifa zaidi.  

(ii) Awe tayari kuishi shuleni au jirani na eneo la shule kurahisisha kutoa huduma ya 

dharura pale inapojitokeza.  

(iii) Awe na uwezo wa kujisimamia mwenyewe na kufanya kazi kwa bidii.  

(iv) Awe na umri usiozidi miaka 45.  

  

ZINGATIA:  
Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya barua pepe: harrisonuwata@gmail.com au posta 6472 

Mbeya  

Mwisho wa kutuma maombi ni tar 11/12/2023.   

  

  


